Mai sana'a na fasteners (anga / bolts / screws ...) da kuma gyara abubuwa

Shin kun san game da chamfering anka na sinadarai?

Mene ne sinadari anchor chamfer?

‌Chemical anga chamfer‌ yana nufin ƙirar anka na sinadari, wanda ke baiwa anka na sinadari damar daidaitawa da siffar ramin simintin siminti yayin shigarwa, don haka inganta tasirin anga. Babban bambanci tsakanin anka na musamman na mazugi mai jujjuyawar sinadari da anka na sinadari na yau da kullun shine bayyanarsa da mannen sinadari da ake amfani da shi. Anga sinadari na mazugi na musamman da aka juyar da shi yana amfani da manne mai ɗora allura, wanda ya ƙunshi guduro roba, kayan cikawa da ƙari na sinadarai, kuma yana da halaye na ƙarfi mai ƙarfi da juriya na lalata.

Shin kun-san-game da-sinadari-anga-chamfering

Iyalin aikace-aikace da buƙatun aiki na mazugi na mazugi na sinadari na musamman

Mazugi na mazugi na sinadari na musamman da aka juyar da su sun dace da ƙarfafan simintin da aka ɗora da siminti a wuraren da ke da ƙarfin ƙira na digiri 8 da ƙasa. Lokacin da aka yi amfani da fasaha na baya-bayan nan a cikin sifofi masu ɗaukar nauyi, ya kamata a yi amfani da ƙarfin ƙarfafawa; don gine-gine masu ƙarfin ƙira wanda bai wuce digiri 8 ba, za a iya amfani da kusoshi na anka na ƙasa bayan an ƙara girma da mazugi na musamman na inverted sinadaran anga kusoshi. Bugu da kari, musamman inverted mazugi sinadaran anga kusoshi su ma dace da labule bango keel kayyade, karfe tsarin, nauyi kayyade, caulking murfin farantin, matakala anchoring, inji, watsa bel tsarin, ajiya tsarin, anti- karo da sauran al'amura.

Hanyar gini na anga na sinadari

Hakowa: Haƙa ramuka a kan ƙasa bisa ga buƙatun ƙira. Diamita na rami da zurfin rami yakamata ya dace da buƙatun kullin anga.

Tsabtace rami: Cire ƙura da tarkace a cikin rami don tabbatar da cewa ramin yana da tsabta.

‌Anchor bolt Installation‌: Saka anka na musamman da aka juyar da mazugi a cikin rami don tabbatar da cewa kullin anga yana kusanci da bangon ramin.

Allurar m: Allurar daki-daki don tabbatar da cewa colloid ya cika ramin kuma ya kewaye kullin anga.

Magance: Jira abin da ake amfani da shi ya warke, wanda yawanci yana ɗaukar ɗan lokaci. Ƙayyadaddun lokaci ya dogara da nau'in mannewa da zafin jiki na yanayi.

Ta hanyar matakan da ke sama, za'a iya daidaita mazugi na anka na sinadari na musamman akan ma'aunin don tabbatar da daidaito da amincin tsarin.

https://www.fixdex.com/news/do-you-know-about-chemical-anchor-chamfering/


Lokacin aikawa: Nov-04-2024
  • Na baya:
  • Na gaba: